ถามเรื่อง magic mouse ครับ อยากทราบว่า ถ้าเราไม่ใช้งานแล้วจำเป็นต้อง turn off ที่ข้างหลัง mouse รึป่าวครับ

2BREAKZ's picture
79
ถามเรื่อง magic mouse ครับ อยากทราบว่า ถ้าเราไม่ใช้งานแล้วจำเป็นต้อง turn off ที่ข้างหลัง mouse รึป่าวครับ

และตัว key boardด้วยนะครับ ต้อง turn off ไหม และ turn off key board ยังไงครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
ผมว่าก็ดีนะครับ

ผมว่าก็ดีนะครับ ไม่เปลืองถ่านด้วย ปกติผมไม่ใช้ผมก็ปิดทันทีเลย

2BREAKZ's picture
79
แล้วปิดที่ key board

แล้วปิดที่ key board ยังไงอะครับ งง _ _!!