แบต I Phone ครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
อยากสอบถามพี่ๆว่าแบตใน i phone อ่ะคับเปลี่ยนได้หรือเปล่าคับ iphone 2 g นะคับ แล้วเปลี่ยนได้ที่ไหนคับ ใน i studio มีหรือเปล่าคับ ขอบคุณมากคับ

ikok's picture
10285
iPhone รุ่นแรก

จะเปลี่ยนแบตต้องเปลี่ยนจากร้านข้างนอกเอาครับ เพราะตอนนั้นยังไม่มีเครื่อง iPhone อย่างเป็นทางการในประเทศไทย เพื่อนผมก็ใช้รุ่นแรกอยู่ มีปัญหาเรื่องแบตเหมือนกัน เลยกะว่าใช้ไปจนกว่าจะพังกันไปข้างนึงแล้วค่อยซื้อใหม่ครับ แบร่..

princetofu's picture
121
ผมก็รอ

รออยู่เหมือนกันครับ ให้มันพังกันไปข้างนึงจะได้ซื้อเครื่องใหม่

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
งั้นก็......

คงต้องใช้ต่อไป คือกำลังคิดอ่ะคับว่าจะขายแล้วซื้อ bb มาใช้แต่ถ้ามันเปลี่ยนแบตได้ก็กะว่าจะไม่ขาย แต่ถ้าเปลี่ยนไม่ได้ขายดีก่าา

od2504's picture
1077
ร้านขายไอโฟนที่เซ็นทรัล

ร้านขายไอโฟนที่เซ็นทรัล (ปิ่นเกล้า) รวมทั้งที่บริเวนพราซา เห็นมีหลายร้านนะครับหลวงพี่

227
5555555

ขอบคุณคับ