bibeeam's picture
19
พอดีว่าจะซื้อ macbookpro ในเว็ป อ่ะครับ อยากทราบว่า มันคีบอร์ด เป็นภาษาไทย หรือ ป่าว ครับ

ถ้าจะซื้อ ต้องทำยังไงหรอครับพอดีช่วงนี้มีราคา นักศึกษา แต่เป็นภาษาอังกฤษหมดเลย อยากซื้อแต่กลัวทำไม่ถูกใครเคยซื้อทางเว็ป หรือ อะไร มาบอกกล่าวหน่อยนะ ครับ

ราถามานถูกลงกว่าเยอะ ใครช่วยได้ ขอช่วยหน่อยนะครับ

ikok's picture
10285
ลองโทรไปถามจากเบอร์ในเว็บดูนะครับ

ถ้าเว็บที่ว่านี้หมายถึง store.apple.com/th นะครับ มีคนพูดไทยได้รับสายคอยให้ความกระจ่างครับ ยิ้ม มีเรื่องอะไรก็สอบถามเขาไปโดยตรงได้เลยครับ