Dj_Ekk's picture
96
ขอถามเรื่อง New Magic Mouse หน่อยครับ
ว่าปมันมีปุ่มด้านข้าง 2 ข้างเหมือน Mighty Mouse หรือปล่าวครับ
ดูในเว็บ Apple แล้วสังเกตุว่ามันไม่มีครับ

พอดีสนใจว่าจะสั่งผ่านเว็บ Apple Store ซะหน่อย

perfectgame's picture
317
ดูๆ

ก็ไม่มีครับ

sajiro's picture
1179
ทอปว่า...

น่าจะไปจับของจริงก่อนดีกว่าครับ

เพราะมันเป็นของใหม่ด้วย

หรือถ้ารีบก็แล้วแต่ครับผม ยิ้ม

HATE's picture
118
กำลังคิดอยู่เหมือนกันว่า

จะซื้อมาลอง เห็นมีรีโมท ใหม่มาด้วยนี่

96
ยังสองจิตสองใจอยู่ครับคือติดท

ยังสองจิตสองใจอยู่ครับคือติดที่ว่า

1 เวลาคลิ้กเม้าส์สังเกตุว่าตัวเองตอ้งเอานิ้ววางพักบนเมาส์ตลอดก่อนคลิ้ก
2 ถ้าไม่มีปุ่มด้านข้างมันจะต่างอะไรกับเม้าส์ทั่วไป

ikok's picture
10285
ถ้าใช้ multitouch มาก่อน

จะทราบความแตกต่างครับ =)

Mister's picture
26
ของมาเดียวก้อรู้ครับ^^

เตือนว่า ถ้าดีก้ออย่าไปจับมันมากนะคับ

เดี่ยว ของจะเข้าตัว 555+

Cybernet's picture
399
รอดูตัวจริงก่อนครับ

รอดูตัวจริงก่อนครับ แล้วค่อยตัดสินใจ

HarryMoozer's picture
35
จะลองไปจับดูมั่ง

จะลองไปจับดูมั่ง

96
จะเข้าที่เมืองไทยเมื่อไหร่ครั

จะเข้าที่เมืองไทยเมื่อไหร่ครับ
ว่าจะไปลองดูก่อน ดีกว่าเผื่อซื้อมาแล้วใช้ไม่ถนัด

perfectgame's picture
317
เริ่มกระจายสินค้า

ประมาณ 1 อาทิตย์ หลังการเปิดตัว

ได้ยินมาอีกทีอะครับ

Cybernet's picture
399
เมื่อวานไปงานคอมที่เชียงใหม่

เมื่อวานไปงานคอมที่เชียงใหม่ เห็น istudio ไปออกบูท เห็นตัวจริงมาแล้วครับ สวยดี ถามทางร้านบอกว่าน่าจะเข้าประมาณกลางๆเดือน สนนราคา 2390 บาทครับ

ปล. ไม่ได้ลองเล่นครับ เพราะคนเยอะมาก แล้วเจ้าน้องคนข้างหน้าก็เล่นไม่เลิกซะที!!! (ไม่เกรงใจคนอยู่ข้างหลังบ้างเล้ยยย)

HATE's picture
118
ผมว่า

ถ้าอยากได้ อย่าลืม Apple Store ครับ เนี่ย ผมก็ว่าจะ สอยอยุ่ใกล้ๆนี้แล้ว ถ้าได้มาแล้วจะลองเอามารีวิวให้ดูนะครับ

aircadet46's picture
59
มาแล้ว

ได้รับของแล้วครับ สั่งจาก Apple Store