ถามเรื่องms word 2008 for macครับ

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
พอดีผมเรียนภาษาญี่ปุ่นอ่ะครับ แล้วอยากทราบว่ามีเครื่องมือหาเสียงอ่านตัว คันจิ หรือเปล่าพอดีเมื่อก่อนใช้ window มันมีเครื่องมือตัวนี้ให้ แต่พอมาใช้ mac หาไม่เจอ ครับใคร รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ

[ผมย้ายเข้าห้อง trobleshoot ให้นะครับ -kok]

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
เงียบจังเลย

เงีบยจังเลย

ikok's picture
10285
ใช้บริการพวกเว็บพจนานุกรมญี่ปุ่นแทนได้ไหมครับ?

ผมคิดว่าเขาน่าจะมีตัวช่วยอ่านออกเสียงตรงนี้ เดี๋ยวจะลองหาข้อมูลเพิ่มเติมให้ก็แล้วกันนะครับ =)

pippo's picture
2469
ช่วงนี้ก็..

ใช้ Boot Camp หรือ Parallels Desktop ลง Window ใช้ไปก่อนซิครับ

227
Boot Camp

Boot Camp มันคืออะไรครับ
แล้ว Parallels Desktop ละครับ คือ

perfectgame's picture
317
เง้อ