ใครลอง msn 8 แล้วมั่งครับ

mafia041's picture
45
ลองเอามาลงแล้วเหมือนมันจะรวนๆนะ
ลองส่งไฟล์ให้เพื่อน เพื่อนก็ไม่เห็นไฟล์ที่เราส่งไป -"-
ตัวกล้องที่มีก็เหมือนจะใช้ร่วมกับคนอื่นไม่ได้อีก
มีใครลองใช้แล้วเป็นยังไงมาเล่าสู่กันฟังหน่อยครับ

Mixmerize's picture
1480
ตัวที่ไม่ใช่ตัวเต็มใช่รึป่าวครับ?

เคยลองโหลดมาใช้ทีนึง ยันไม่ค่อยเสถียรเท่าไหร่ แต่ก็ไม่ถึงกับเล่นไม่ได้เลยนะครับ
เพราะลองเปิดเล่นกล้องวิดิโอกับ PC เครื่องพี่ดูก็ใช้ได้เสียงดังภาพโอครับ แต่ลองกับเพื่อนอีกคนปรากฏก็ไม่เล่นวิดิโอแชทไม่ได้ ก็เลยไม่แน่ใจว่าเค้าต้องการระบบ-เวอร์ชั่นไหนถึงจะเข้ากันได้
เรื่องส่งไฟล์นี่ยังไม่ได้ลองเหมือนกันครับ

ยังไงอดใจรอตัวเต็ม เค้าคงดีขึ้นกว่านี้แล่ะครับ ตอนนี้เราก็อดวิดิโอแล้วเล่นกับเจ้าเป็ดไปก่อน (ฮา~)

nickoe's picture
4320
มันยังไม่ใช่ตัวเต็มครับ

คงยังใช้งานไม่ได้เต็มที่ครับ