nickoe's picture
4320
ไปผจญหนาวที่อิหร่านมาสิบวัน กลับมาเมื่อเช้าหลับเป็นตาย จัดการรูปเสร็จเมื่อไรจะเอามาให้ดูกันนะครับ
เป็นยังไงไว้ค่อยมาเล่าอีกที ฮา......

Mixmerize's picture
1480
ยินดีต้อนรับครับคุณตาล

ว่าแต่อายุอานามประมาณไหนครับ จะได้ใส่ยศถูก อย่างเช่น ปู่ก๊อก ลุงนิ๊ก อะไรประมาณนี้ ฮา~ หัวเราะร่วน

ikok's picture
10285
ปู่ก๊อก...

แอบเคือง

ไรกัน.. ผมยังวัยรุ่นอยู่นะ ~

4320
รุ่น....

ลายครามรึเปล่าครับ ฮา......

10285
- -a

รุ่นบุกเบิก ? แบร่..

4320
ถ้ารุ่นบุกเบิกนี่

สำหรับเวบนี้ พี่ก็ใช่เลย
แต่ผมคงเป็นแกนนำรุ่นสอง ฮา.......

ปล. ขำๆนะครับ ใครอย่าจุดประเด็นอะไรนะ ขอร้องครับ

10285
อายุ..

เป็นเพียงตัวเลขจริง ๆ นะ... แห่ะ ๆ 1

LUCKY GIRLLL's picture
9
^__^

จร้า ..เปงเพียงตัวเลข งั้นหนูแถมให้เอาป่าว มีเยอะๆ จะได้รวยๆ อิอิ

ตาล ยี่ฉิบเจ็ด ค่ะ ยังเด็กอ่ะค่ะ ฝากตัววว คิคิ ..มีความสุข