ข่าวดี ข่าวด่วนสิทธิพิเศษสำหรับพนักงานในเครือ ซีพี ร่วมเป็นเจ้าของนวัตกรรม iPhone 3G !!!

ikok's picture
10285
จากแหล่งข่าว

-->

เงื่อนไขการขอรับสิทธิพิเศษ สำหรับพนักงานในเครือบริษัท CP เท่านั้น

1. เป็นพนักงานในเครือ ซีพี โดยเป็นพนักงานมาแล้วไม่น้อยกว่า 6 เดือน และมีสัญญาว่าจ้างไม่น้อยกว่า 11 เดือน
2. พนักงาน 1 ท่านจะได้รับสิทธิซื้อได้ 2 เครื่อง
3. แต่ละเครื่องต้องผูกกับเบอร์ทรูมูฟ postpay อย่างใดอย่างหนึ่ง ตามที่กำหนดต่อไปนี้ เท่านั้น
a. เบอร์ใหม่ หรือเบอร์เดิมที่เปลี่ยนมาใช้ Price Plan เฉพาะของ  iPhone 3G ซึ่งจะลดค่าใช้บริการ 50%
b. ทรูมูฟ 250 บุฟเฟต์ ในเครือข่าย (EMBUFP01)
c. Price Plan นอกเหนือจากนี้จะไม่สามารถเข้าร่วมรายการ
4. การชำระค่าใช้จ่ายแบ่งเป็น 2 ส่วน คือ
a. การชำระค่าเครื่อง iPhone 3G ต้องชำระผ่านระบบสั่งจองนี้ โดยการหักจากบัตรเครดิตของธนาคารกสิกรไทย หรือ ธนาคารกรุงเทพเท่านั้น
b. การชำระค่าใช้บริการ จะเรียกเก็บค่าใช้บริการตามรอบบิล และสามารถชำระได้เหมือนค่าบริการปกติทั่วไป

10285
โอววววววว

น่าสนใจนะ ความรักเข้าตา

Nannie's picture
600
แหม่....

CP Convergence เจรงๆ

Mixmerize's picture
1480
โอววววว

อย่างงี้สงสัยพนักงาน CP อาจหาลำไพ่พิเศษกันได้นะเนี่ย 1 คน 2 เครื่อง
เครื่องนึงใช้เองอีกเครื่องนึงขายย ยิ้มปากกว้าง

600
ขายไม่ได้คร้า

เพราะว่าเขาเขียนกฏไว้ชัดเจน...ห้ามขาย แห่ะ ๆ 1

แต่แบบว่าถ้าซื้อ 1 เครื่อง อีก 1 เครื่องยกให้แฟนก็คงได้

อิอิ...

ปล. มีสิทธฺซื้อได้ แต่ไม่มีตังทำไงดีคร้า =)
เขิน

10285
กู้เลยค่ะ

กู้หนุ่ม ๆ แถวนี้เลยค่ะ

เดี๋ยวตัดดอกร้อยละ 20 ให้เลยนะ เผื่อน้องแนนสนใจ แจ่ม

600
โหววว...

ให้กู้ร้อยละ 20 มันผิดกฎหมายนะคะ...

ให้แฟนซื้อให้ดีกว่า

อิอิ

ความรักเข้าตา
Mixmerize's picture
1480
อย่างงี้

ผมต้องไปจีบพนักงานoffice ที่ CP รึป่าวครับ ถึงจะได้ (ฮา~) ยิ้มปากกว้าง

10285
เป็นความคิดที่น่าสนใจมากครับ

^o^ /

600
ฮ่าๆๆๆๆ

แถวนี้ก็มีนี่นา....

มี่พี่นิ กะ แนน

แต่ไม่รู้จะแก่ไปรึเปล่าน้า...

คริ...

รักนะ

10285
.....

..........

ni2008_cpf's picture
82
สะ..งั้น

คงจะแก่เกินไปแล้วละ:หัวเราะร่วน:

sweet_jasmine_scent's picture
246
ลด 50 %

นี่ก็เยอะเหมือนกันนะคะเนี้ย มีความสุข

10285
เหมือนซื้อ 1 แถม 1 เลย

งึมงำ ๆ ~

sweet_jasmine_scent's picture
246
นั่นจิ

ตาโต

หมดกัน 2