Apple ออกตัว OS X 10.6.3 Update v1.1 กับ OS X Server 10.5.8 Update v1.1 ครับ

ikok's picture
10285
ผมไม่เห็นตัว Update นี้ในเว็บของ Apple นะครับ แต่เห็นหลายเว็บรายงานเรื่องนี้แล้ว ลองตรวจสอบกันดูนะครับ คาดว่าน่าจะสามารถโหลดได้ผ่าน Software update เพียงทางเดียว(ในตอนนี้) เป็นการปรับปรุงเรื่องความปลอดภัยนะครับ

note : ผมอ่านจากเว็บนี้เป็นที่แรกครับ MacNN.com

และก่อนหน้านี้ไม่นานนัก ก็มีตัว Update v1.1 ออกมาแต่เป็นของตัว OS X 10.5.8 Server ครับ (เครื่องธรรมดาไม่จำเป็น - เฉพาะของ server เท่านั้น) ปรับปรุงเรื่องความปลอดภัยครับ โหลดตัว stand alone มาติดตั้งได้ที่นี่ครับ

sajiro's picture
1179
ขอบคุณมากครับพี่ก็อก

มีความสุข