ประกาศ : ช่วงนี้ CAT ล่มครับ เวปจะช้านะครับ

ikok's picture
10285
CAT มีปัญหานะครับ ส่งผลให้การใช้งาน internet หลาย ๆ ค่ายและหลาย ๆ เวปในประุเทศไทยมีปัญหา เข้าได้บ้างไม่ได้บ้าง

mmm ก็เป็นหนึ่งในนั้นด้วยครับ จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกัน และถ้าเกิดไปเจอเวปที่เคยเข้าปรกติเริ่มมีปัญหาพร้อม ๆ กันจะได้ทราบสาเหตุเบื้องต้นนะครับ =)

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

ก๊อก

[แก้ไขเป็นปรกติแล้วเมื่อช่วงประมาณเที่ยง ๆ ของวันนี้ (26 พค. 52) - ก๊อก]

10285
update เรื่อง CAT ครับ

เห็นว่าเริ่มปรกติแล้ว แต่ยังมีช้าบ้าง =)

10285
update เรื่อง CAT ตอนเย็น ๆ ครับ

เห็นว่าเริ่มกลับมาเป็นปรกติแล้วนะครับ =)

Nannie's picture
600
มิน่า...

ช่วงเช้า เวบหนืดๆๆๆ

10285
ตอนนี้ใช้ได้แล้วนะ

ทาง cat เขาส่งอีเมล์ยืนยันว่าแก้ไขได้แล้วกับทาง host
กลับเป็นปรกติแล้วนะคะ =)

host บอกว่า ช่วงเช้ารับโทรศัพท์กันหูชาเลยทีเดียว แบร่..