iPC OSX86 10.5.6 UNIVERSAL Intel/AMD

fbtdesign's picture
7
iPC OSX86 10.5.6 UNIVERSAL Intel/AMD
มีใครเคยลองตัวนี้บ้างหรือยังครับ... ตกใจ-1

[ขออนุญาตแก้ไข link ดาวน์โหลดซอฟแวร์ผิดกม.นะครับ-kok]

ikok's picture
10285
จริง ๆ ถ้าต้องการ OS X ฟรี

โหลดตัว darwin มาใช้ก็ได้ครับ =)

pippo's picture
2469
OSX Retail ที่ iStudio ก็ไม่แพงครับ

ราคาไม่ถึง 5000 บาท (Single User) ผมว่าราคาถูกว่า Window OS ซะอีก ผมก็เข้าใจครับว่าการประกอบเครื่องเพื่อมาลง Mac OS ประหยัดเงินได้มากจริงๆ เรื่องนี้ถ้ายังไม่ชัดเจนว่าผิดหรือถูกยังไง เราก็ซื้อ OS ที่เป็นลิขสิทธิ์ถูกต้องมาใช้จะดีกว่าครับ