มีปัญหาอีกแล้วครับ ฮือๆ เข้า windows ไม่ได้

bombamhub's picture
38
เข้าwindowsไม่ได้ครับ พอโหลดเข้าwindowsเสร็จมันก็หน้าจอดำ เงียบไปเลยครับ
ลองเข้าหลายครั้งก็ยังเป็นอยู่ เข้าเซฟโหมดก็ยังไม่หายครับ ทำไงดี ตกใจ-1

ikok's picture
10285
งานนี้สงสัย...

ได้เอาออกแล้วลงใหม่ครับ แบร่..

พอจะจำได้ไหมครับว่าทำอะไรไว้ล่าสุดบ้างก่อนที่จะเกิดเหตุการณ์นี้ครับ?

nickoe's picture
4320
ท่าทาง

windows จะมีปัญหาครับ ลบแล้วลงใหม่น่าจะดีกว่าครับ
ก่อนลงใหม่ออกไปหาซื้อแผ่น win ใหม่ด้วยนะครับ
ถ้าใช้แผ่นเดิมเดี๋ยวอาจจะเป็นอีกได้

38
ลบแล้วลงใหม่แล้วครับ

ลบแล้วลงใหม่แล้วครับ ก่อนเกิดเรื่อง คือลงนีโร่ แล้วก็ เปิดเว็บไปด้วยแล้วมันก็ค้าง ก็เลยปิดแล้วเปิดใหม่ แต่ก็เป็นอย่างที่ว่า

ikok's picture
10285
แล้วตอนนี้ใช้ได้หรือยังครับ?

หลังจากลงใหม่ไปแล้ว กลับเป็นปรกติไหมครับ?

38
ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ

ตอนนี้ยังไม่มีปัญหาอะไรครับ