ใกล้สงกรานต์แล้ว

nickoe's picture
4320
ใครจะไปไหนกันบ้างครับ แจ่ม

ปีนี้กะว่าจะไม่ไปไหน แต่มีเหตุให้ต้องไปซะแล้วครับ
ที่บ้านอยากไปอิหร่านกัน (จะไปทำม้ายยยย หลอน )
เลยเกิดห่วงขึ้นมา เลยไปด้วยดีกว่า ได้เที่ยวด้วย

ใครจะไปไหนก็มาแนะนำกันได้นะครับสำหรับวันหยุดสงกรานต์ปีนี้ แจ่ม

ikok's picture
10285
- -

ไม่ไปอิรักนะ

ตื่นเต้นกว่าอีก แบร่..

ปล.ผมคงไมไ่ด้ไปไหนเหมือนเดิมอยู่บ้านนั่งเฝ้าแมคมือใหม่ ~

Mixmerize's picture
1480
ยังไม่มีกำหนดตายตัว

แต่คาดว่าน่าจะโดนเพื่อนฉุดไปเล่นที่ไหนซักที่
แต่ไม่เอาข้าวสารแล้ว เถื่อนขึ้นเรื่อยๆ -*-
บางทีหาอ่างหรือกะละมังใหญ่ๆมานอนแช่น้ำเล่นที่บ้านก็น่าจะเวิร์คนะครับ ยิ้มปากกว้าง

little_fuku's picture
703
ไม่ชอบคนเยอะค่ะ

ปีที่แล้วก็นอนอยู่บ้าน
ปีนี้อาจจะนั่งอยู่บ้าน ฮาาา
แบร่..

10285
ปีหน้าคง..

เดินอยู่บ้าน แบร่..

Sagittarius's picture
128
ถ้าไม่ไปจันทบุรีบ้านเกิด

ถ้าไม่ไปจันทบุรีบ้านเกิด ก็คงต้องไปหนองบัวลำภูบ้านแฟน หากมีเวลาเพียงพอคงแวะไปชลบุรีบ้านแฟนอีกคน สุดท้ายคงอาจจะจบลงที่การไปเดินเล่น สยามพารากอน แล้วไปช็อปปิ้งที่เซ็นทรัลเวิร์ด
พอเสร็จจากทุกอย่างก็คิดว่าจะแวะสรงน้ำพระที่วัดเทพศิริทร์ แล้วไปนั่งสมาธิที่วัดปทุมฯ
เจริญพร.

Mixmerize's picture
1480
อย่างนี้

คงต้องเหนื่อยหน่อยนะครับ (ฮา)

4320
บ้านแฟน

แล้วก็แฟนอีกคน ฮา..........
สุดยอดจริงๆพี่เรา

10285
- -

@ Sagittarius

มีแฟนสองคน...
วุ่นวายน่าดูเลยสิครับ ~ ^o^ /

Nannie's picture
600
คนไปทะเล ไม่หนีร้อน ก็หนีรัก ;P

4-5-6 จะไปดำน้ำที่เกาะรอก พักที่เกาะลันตา

มีผู้อุปการะที่พัก เป็นพี่สนิทของเพื่อนสาว

ก็เลย
สบายไป...

มีความสุข

iRoBotMan's picture
7
ผมคงไปที่ไหนดี

ผมคงกลับไปบ้านที่นครศรีธรรมราช หรือไม่ก็อยู่กรุงเทพต่อไม่รู้จะไปไหนดี
สงกาณต์ไม่มีที่ไป เง้อ นอนอยู่บ้านดีกว่าสรุป

4320
เหอๆ

ไปไหนก็ขอให้เดินทางปลอดภัยกันทุกท่านล่ะครับ