kittikorn's picture
272
ผมซื้อ Notebood มาใหม่อีกเครื่องครับ ได้ copy libraries .ใส่เครื่อง ใหม่ได้ครบ แต่ playlist ผมไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร ผมได้ export

ทั้งใน imac และ window แล้ว แต่ไม่สามารถ import เข้าได้ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ผมมี playlist มากคงไม่สะดวก มาทำใหม่ครับ

minemind's picture
3876
ที่ผมเคยเจอนะครับ มีแค่บาง

ที่ผมเคยเจอนะครับ มีแค่บาง playlist ที่ไม่สามารถ import เข้ามาได้ อาจจะเนื่องมาจาก version itune ที่ใช้ export นั้นเก่ากว่า itune version ปัจจุบัน

ผมแก้ไขด้วยการ export ออกมาใหม่ด้วย version ที่เท่ากันแทนครับ

kittikorn's picture
272
ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับ