น่าจะจัดให้มีการ พบปะ ดื่มกาแฟกันบ้าง

kittikorn's picture
272
ขอนอกเรื่องไม่เกี่ยวกัย คอมพิวเตอร์หน่อยนะครับ

ผมอยากให้ admin mmm ได้จัดให้มีการพบปะระหว่างสมาชิก และ admin บ้าง เพราะผมเองและสมาชิกหลายๆ ท่านก็ใช้บริการ mmm นี้
มานานพอสมควร ผมเองรู้สึก ซาบซี้ง ในน้ำใจของท่านที่ให้ความรู้ ให้คำแนะนำด้วยดีมาโดยตลอด พวกเราน่าจะหาเวลามาทานอาหาร หรือ ดื่มกาแฟกันบ้าง จะได้รู้จักกัน อยากให้ลองซาวด์ เสียงดูว่ามีจำนวนคนที่จะไป ร่วมงานประมาณกี่คน จะได้หาสถานที่ได้ถูก

od2504's picture
1077
เห็นด้วยครับ

เห็นด้วยกับเหตุผลครับ