ขอถามเรื่องเกี่ยวกับ Gmail ได้ไหมครับ

F.C.'s picture
156
ผมใช้ gmail ปรกติก็ไม่เคยมีปัญหา แต่วันก่อนไปเล่รอะไรใน google+ แล้ววันต่อมา gmail ผม เวลามีข้อความเข้ามามันจะไม่อยู่ใน inbox แจ่ไปอยู่ในถังขยะ ตอนแรกๆ เข้าใจว่าน่าจะลบตอนเที่ยวคืนทุกวัน แต่ววันี้มีเมลเข้ามาก็ไม่อยู่ใน inbox ไปอยู่ในถังขยะหมดเลย
และก็ใช้ thunderbird อยู่มันมีให้ตั้งค่า แต่ไม่รู้ว่าของ gmail ต้องตั้งตรงไหน ใครรู้แนะนำด้วยครับ

F.C.'s picture
156
รูปครับ

รูปครับ