จะเบาเสียงเพลงใน iMovie ทำยังไง

i-Zine's picture
80
ขอความช่วยเหลือน่อยครับ ผมกำลังตัดต่อคลิปงานเลี้ยงส่งพี่ที่ออฟฟิศ ก็ใส่ภาพใส่เพลงประกอบ แต่พอมีท่อนที่แทรกไฟล์วีดีโอ สัมภาษณ์เพื่อนร่วมงาน อยากจะเบาเสียงเพลงที่ผมแทรกเป็นซาวนด์ประกอบลง ต้องทำยังไงครับ พอกลับไปเล่นภาพถ่าย ก็อยากจะต้องให้เพลงดังตามปกติ
งานกำลังเริ่มพรุ่งนี้ละผมเพิ่งจะมาหัดทำคืนนี้ครับ
รวกวนขำคำแนะนำหน่อยครับ

minemind's picture
3876
มาตอบตอนนี้คงไม่ทันแล้วมั้งคร

มาตอบตอนนี้คงไม่ทันแล้วมั้งครับ

อันนี้ผมมั่วนะครับ เผื่อแปะไว้ให้ท่านอื่นลองตรวจสอบอีกที