มีเรื่องรบกวนหน่อยครับ พอดีว่าเรื่องเน็ตที่แมคบุ๊คมีปัญหาครับ

bombamhub's picture
38
คือว่าเน็ตรับสัญญาณwifiสัญญาณเต็มตลอด แต่เน็ตมันจะเหมือนหลุดบ่อยมากๆครับ ทั้งๆที่ในมือถือในแท็บเล็ตมันใช้ได้ปกติ มีแต่macbookเครื่องเดียวที่มีปัญหา จะแก้ยังไงดีครับ ที่บ้านใช้เน็ต 3BB

minemind's picture
3876
ถามครับ

อยากให้ช่วยใส่ รายละเอียด version OS ที่ใช้ให้ด้วยครับ แล้วก็ wi-fi มีการตั้งค่าความปลอดภัยรูปแบบไหน รวมถึงอุปกรณ์ที่ปล่อย wi-fi พอจะมีชื่อรุ่นหรืออายุการใช้งานรึเปล่า