โหลดเพลง mp3 โดยโปรแกรม keepvid

kittikorn's picture
272
เรียนขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ประมาณเดือนเศษ ที่ผ่านมา ผมได้ลองโหลดเพลง จาก youtube โดยใช้ keepvid
เป็น mp3 เพื่อมาฟังใน itune ผมลองใช้ทั้ง imac และ window ทุกเพลงที่โหลดมา ชื่อเพลงจะเป็นภาษากรีกซ์ อ่านไม่รู้เรื่อง และไม่สามารถ ใช้ thai to unicode ได้ มันไม่แปลงชื่อเป็นภาษาไทย แต่เมื่อสามเดือนก่อนผมโหลดเพลงมาก็ปกติดีครับ ชื่อเพลง ก็ออกมาเป็นภาษาไทย ไม่ทราบเพราะอะไร ผู้ใช้ keepvid ลองโหลดดูซิครับ เป็นอย่างผมไหมครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ