โปรแกรม utorrent กับ OS x 10.8.5

artbum's picture
78
รู้สึกว่าพอเครื่องมันอัพเดทเป็น OS x 10.8.5 โปรแกรม utorrent มันไม่ทำงานเลยครับ โหลดอะไรไม่ได้เลย ทั้งๆ ที่คนปล่อยก็มี เป็นแบบนี้ตั้งแต่อัพเดทมาครับ ก่อนหน้านี้ก็ปกติดี ลองหา utorrent เวอร์ชั่นเก่ามาใช้ก็ไม่ได้ มีใครพอจะทราบมั๊ยครับ

minemind's picture
3876
หลังจาก uninstall utorrent

หลังจาก uninstall utorrent ไปแล้ว ลอง verify permission disk และ repair permission disk ดูก่อนครับ

ถ้าไม่ได้จริงๆ ผมว่าลองเปลี่ยนไปใช้ transmission หรือ vuze ดูก็ได้ครับ