ตั้งค่าความเร็วเมาส์ ใน Macmini late 2012

surashin.p@gmail.com's picture
1
ในเครื่อง macmini late 2012 ผมแบ่งการใช้งานทั้งหมด 3 user เป็น admin 2 เป็นผู้ใช้ 1

ปัญหาคือผมตั้งค่าความไวของเมาส์ใน admin คนที่1 กับ ผู้ใช้ แล้วมันจำค่านั้นไว้ แต่ admin อีกคน เครื่องมันไม่จำ

พอเข้าใช้งานก็ต้องมาปรับความเร็วเมาส์ใหม่ทุกครั้งเพราะใช้งานไม่สะดวก แต่เมาส์ที่ใช้ก็เป็นเมาส์ของ pc ธรรมดาครับ ไม่ใช่เมาส์ของ apple

อยากทราบว่าจะแก้ปัญหานี้ได้อย่างไรครับ