เรื่อง ไขควงแกะ macbook air ครับ

BalLo's picture
172
มีใครพอจะแนะนำเว็บที่มีไขควงขายมั้ยครับ

ลองหาซื้อแถวเชียงรายไม่มีเลยครับ

pippo's picture
2469
เว็บ ตปท.

ifixit.com ครับ

172
พอจะมีรายละเอียดวิธีสั่งมั้ยค

พอจะมีรายละเอียดวิธีสั่งมั้ยครับ

pippo's picture
2469
ก็ไม่มีอะไรมาก

1 มีบัตรเครดิต (ถ้าไม่มีก็ขอยืมให้บุพการีช่วยสั่ง)
2 เลือกของที่จะสั่งให้เรียบร้อย
3 เลือกวิธีการส่ง อันนี้สำคัญ ให้ส่งผ่าน UPS, FedEx, etc.. อย่าส่งแบบไปรษณีย์ธรรมดา เพราะถึงจะราคาถูก แต่นานมาก และอาจไม่ได้รับของที่สั่งเลย ซึ่งไม่มีใครรับผิดชอบ
4 กรอรกรายละเอียดบัตรตามปกติให้ครบ
5 ถ้าจะให้ดี โทรฯแจ้งธนาคารผู้ให้บริการบัตรเครดิตด้วย ว่าสั่งของไป จำนวนเงินเท่าไหร่ กี่รายการ ถ้ามีนอกเหนือจากนั้นให้ช่วยแจ้งเตือนหากมีการทำรายการเข้ามาอีก (กันเหนียวไว้ก่อน)
6 หากมีการสั่งสินค้า online บ่อยๆ ลองศึกษาและสมัครสมาชิก paypal ดูครับ

172
ขอบคุณครับ

น่าจะไม่ได้ครับไม่มีบัตร ห้าาา

skyking's picture
18
เราก็ตามหาไขควงแกะmacbook pro

เราก็ตามหาไขควงแกะmacbook pro มานานละ ยังไม่ได้ซักที

Hikizumi's picture
619
暁 デイダラ

ผมไช้ ไขวงแบบนี้ใข อ่าครับ...ก็ ไขได้นะครับ???.......หาซื้อ ทั่วไป น่าจะมีนะครับ?...แต่ ผมไม่รู้เว็ปขายครับ.........