mike's picture
104

ขอนุญาตแนะนำเว็ปไซต์ครับ ขณะนี้ 9digits.com มีเรื่องใหม่เข้ามาแล้วครับ

4000KM

นี่ไม่ใช่ระยะทางที่เพิ่งไปท่องเที่ยวรอบโลกมา ไม่ใช่ระยะทางเปรียบเทียบของการเดินทางจากจุดหนึ่งไปยังอีกจุดหนึ่ง และไม่ใช่การสั่งสมตัวตนใดๆ เพื่อใช้อวดอ้างความอหังการ์ สารภาพได้ไม่ต้องขวยอายเลยว่าไม่เคยคิดไม่เคยฝันเลยแม้จะเพียงนิดหนึ่งตั้งแต่เกิดและดำรงชีวิตมาจนถึงวันนี้ว่าจะได้เห็นตัวเลขนี้ จนกระทั่งได้เดินทางมาถึงสำเร็จเป็นที่เรียบร้อยแล้ว

รักนะ อ่านต่อ...

และคุณยังสามารถติดตามเรื่องราวต่างที่ http://www.9digits.com ได้ด้วยครับ

หมดกัน 2 มีความสุข ความรักเข้าตา

ikok's picture
10285
ขอบคุณครับ

ขอบคุณที่เอามาแบ่งปันกันนะครับ =)

104
ขอบคุณที่เปิดพื้นที่ให้ครับผม

ขอบคุณที่เปิดพื้นที่ให้ครับผม  หมดกัน 2

10285
ผมเข้าไปอ่านมาแล้วครับ

ผมชอบประโยคนี้มากมาย " นี่ไม่ใช่การหลงไหลไปกลับวัตถุ แต่เป็นการเลือกใช้เทคโนโลยีที่เหมาะสมมารับใช้วิถีชีวิตสมัยใหม่ต่างหาก"

ยินดีด้วยกับความสำเร็จ + รองเท้าคู่ใหม่นะครับ

ผมอ่านแล้วรู้สึกอยากทำอะไรขึ้นมาบ้าง

ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดี ๆ ที่ช่วยสร้างแรงใจใหักับตัวเองครับ

ก๊อก

104
แฮะ...แฮะ...

แฮะ...แฮะ...

อาย มีความสุข หมดกัน 1 หมดกัน 2 เขิน รักนะ

10285
แอบมาตามเก็บกระทู้นี้ด้วย

เอาเข้าห้องรีวิวเลยนะครับ ^o^ /