kittikorn's picture
272
สวัสดีปีใหม่ staff mmm.ทุกๆท่าน พร้อมทั้งสมาชิกทุกท่านด้วยครับ
ปีใหม่นี้ ขอให้ทุกท่านประสบแด่ความโชดดี สมหวัง เจริญในหน้าที่การงาน
สุขภาพแข็งแรง ทั้งครอบครัว
ผมเปิดอ่านเวปนี้เกือบทุกวัน เพราะให้ความรู้กับผมมากทีเดียว บางครั้งตัวเอง
มีปัญหา ก็ถามมาในนี้ ซึ่งก็ได้รับคำตอบรวดเร็ว บางครั้งตอบมาแล้วผมยังไม่เข้าใจ
ยังช่วยแนะนำเป็นรูป เป็นขั้นตอนอีกต่างหาก ผมเองไม่รู้จะตอบแทนบุญคุณอย่างไร
ก็ขออวยพรมาเนื่องในวันปีใหม่นี้ อย่างจริงใจ ผมเองจำชื่อทุกท่านที่เคยแนะนำผม
ได้อย่างดี แต่ไม่ขอระบุในที่นี้่นะครับ ท่านเองก็คงทราบดี

ikok's picture
10285
สวัดดปีใหม่นะครับ

ขอให้คุณ kittikorn มีสุขภาพแข็งแรง ไร้โรคภัย ในปีหน้านี้ และปีต่อ ๆ ไปนะครับ

เดินทางเที่ยวปีใหม่ด้วยความระมัดระวังนะครับช่วงนี้รถเยอะมาก ยิ้มปากกว้าง

สวัสดีปีใหม่อีกครั้งครับ

ก๊อก

minemind's picture
3876
ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ

ขอบคุณสำหรับคำอวยพรครับ ขอให้คำอวยพรย้อนกลับไปถึงคุณ kittikorn และทุกท่านด้วยครับ

od2504's picture
1077
สวัสดีปีใหม่ด้วย ครับ

ขออาศัยจิตจากความรู้สึกเดียวกับคุณ kittikorn ส่งเป็นพิเศษถึงคุณ ikok คุณนิโกะ คุณ pippo และหนุ่ม minemind รวมถึง MMM Partner ทุกท่าน มา ณ ที่นี่ด้วยครับ

ผมเชื่อและศรัทธาว่า สิ่งที่ท่านทั้งหลายกระทำสิ่งที่เป็นประโยชน์ต่อส่วนรวมร่วมกันนี้ จะส่งผลให้ทุกท่านมีความสุขความเจริญรุ่งเรือง ทั้งทางกายและทางใจ ครับ

ขอเพียงทุกท่านมุ่งมั่น เติมเต็มตามสภาวะการเปลี่ยนแปลง ให้สังคมของเราเติบโตอย่างยั่งยืน ครับ
ขอบคุณครับ