โหลด หนังจาก youtube

kittikorn's picture
272
ขอคำแนะนำจากผู้รู้หน่อยครับ คือผมท่อง youtube ไปเจอ หนังที่พยายามหามานานมาก แต่หาซื้อไม่ได้ทั้งยุโรปและอเมริกา แต่มาเจอใน youtube พอจะโหลดมาดู คลิกเข้าไปที่ไฟล์ กลับมีลิ้คไปยังผู้ upload ไฟล์นี้ เขาให้ sing up
ก่อนโดยให้ใส่ email ของผมและ ระหัส ไปยัง email ของเขาก่อน ผมเองไม่เคยเจอปัญหาแบบนี้มาก่อน ก็ไม่กล้าทำ
เห็นว่าไฟล์หนังอื่นๆที่เคยดู ไม่เคยต้องทำอย่างนี้ก็เลยขอคำแนะนำมาครับ ผมเกรงว่าถ้าให้ไปทุกอย่างอาจมีปัญหาภายหลัง เลยขอคำแนะนำมาครับ หนังที่ผมจะโหลด คือ เรื่อง Rome adventure 1962 ครับ

Biggie's picture
130
หนังกี่นาทีครับ

ลองหาแล้วมีแต่สั้นๆครับ กะจะลอง ถ้าได้ผลเดี๋ยวมารายงานครับ ยิ้ม

272
คุณ biggie ครับ

คุณ biggie ครับ ผมเคยดูหนังเรื่องนี้นานแล้ว ความยาวประมาณ 1.45 นาทีครับ

130
ผมหาไม่เจอครับ

ผมหาไม่เจอครับ รบกวนส่งลิงค์มาหน่อยได้ไหมครับ?

Hikizumi's picture
619
暁 デイダラ

เจอที่ใหนครับ มีลิ้งค์ รึเปล่าครับ..ผมก็เจอแต่ Trailer เหมือนกัน...ถ้า มีในยูทูบ ก็ไม่น่าจะยากนะครับ..

272
เจอใน youtube ครับ โดยคี

เจอใน youtube ครับ โดยคี คำว่า rome adventure full movie ดูซิครับ

130
คุณ kittikorn

เอาอย่างนี้ครับ ช่วยลองเอาลิงค์ที่คุณ kittikorn หาเจอมาแปะหน่อยครับ

272
ขอโทษนะครับ ผมลองย้อนกลับไป

ขอโทษนะครับ ผมลองย้อนกลับไป ไม่ถูกครับ ช่วงนี้งานยุ่งมาก เดี๋ยวถ้าว่างผมย้อนกลับไปได้ จะเอาลิ้งมาแปะครับ เท่าที่จำได้ พอเห็น ไฟล์หนังที่เราต้องการดูก็คีเช่้าไปพอกด มันจะมีลูกศรชี้ให้ไป sign up ใน email ของเขาก่อน แต่ผมไม่ได้ทำนะครับ เพราะเคยดูใน youtube ไม่เคยเห็นต้องทำอย่างนี้ อย่างไงก็ยินดี ขอขอบคุณมากครับ ที่พยายามช่วย