เสียมซี : App ที่มาถูกทางของค่ายทรู

Nannie's picture
600
คืนนี้ แนนนั่งอัพเดต app ตามปกติ

เหลือบตาไปดูด้านขวาของหน้า app store ที่จะโชว์ข้อมูลของ Top Paid Apps และ Top Free Apps ตามปกติ

เจอ app ที่มีชื่อว่า siumsee ในอันดับ 3

ตอนแรกไม่แน่ใจว่า app อะไร จนเห็นรูปนี้

พอโหลดเสร็จก็มาลองเล่นดูค่ะ แม่นหรือไม่แม่นไม่รู้ รู้แต่ว่าฮาดี มีความสุข
ใครจะยกไอโฟนขึ้นเหนือหัว จบหน้าผาก ตั้งจิตอธิษฐาน ก่อนเขย่า ก็ไม่ว่ากันนะคร้า..~

แตร่น แตร๊นนนนน เลขที่ออก....

-.-

แนนว่า ทรูเริ่มดีขึ้นนะคะ ที่หันมาพัฒนา app แนวนี้ ดูไทยๆดี เห็นตอนแรกยังนึกว่าเป็นผู้พัฒนา app อิสระ
เพราะทรูทำแต่ app พวกบ้านนักล่าฝัน -.-

แต่ยังไงก็ขอขอบคุณทรูมา ณ ที่นี้นะคะ อุตส่าห์พัฒนา app มาให้เล่นกันฟรีๆ น่าสนับสนุน
อิอิ....

ikok's picture
10285
คุณพระ...

ตะลึง 3

app อะไรกันนี่ ~

Mixmerize's picture
1480
อย่างนี้

พี่แนนคงต้องเสี่ยงเซียมซีก่อนออกจากบ้านทุกเช้า ฮา~

10285
จะดีกว่านี้

ถ้ามีใบทำนายเป็นภาษาอังกฤษครับ แบร่..

600
ไม่เอาอ่ะ...

พี่ว่า คำทำนายบางอัน ไม่ไหวนะ....

มาบอกว่ามีบงมีบุตรอะไร้....

หยาบคายจิงๆ -*-

(ก็ชั้นแค่อ้วนนี่....งึมงำ 'งึมงำ~)

10285
................

ต้องแบบนี้ล่ะ ตรงดี ฝรั่งน่าจะชอบ หัวเราะร่วน

little_fuku's picture
703
555

อยากเล่นมั่งจัง แต่ไม่มีไอโฟนง่ะ
เผื่อเซียมซี่จะบอกว่า ธีซีสจะได้เอ ไรเงี้ย
55555
ยิ้มปากกว้าง

10285
- -

นี่พึ่งดวงเอารึ?

ไปบนไว้บ้างหรือเปล่าคะ =)

Mixmerize's picture
1480
ไม่ได้บน

แต่เล่นแทงตัวบนตัวล่างเอา ฮา~
ล่าสุดที่บ้านฟลุค พากันแทงหวยจากเหตุการณ์หมาสุดเลิฟตาย ปรากฏหม่ามี่ถูกซะอย่างงั้น (จากการแทงจากเลขของวันที่เกิดเหตุ) ยิ้มปากกว้าง

10285
- -

แปลกนะ บ้านแนนหมาที่ตายไปก็ให้หวยเหมือนกัน

แสดงว่ารักเจ้าของจริง ๆ

600
นั่นดิ..

ของเราก็วันตายพี่บอส วันที่ 28 หวยออกตรงๆ เลย ไม่ต้องกลับ

งวดนี้ พ่อถูก แต่แม่ไม่ถูก...

แม่โวยวายใหญ่เลยอ่ะ

บอกว่า ก็ช่วยกันฝังแท้ๆ

-*-