MAcbook Pro 17" OSX ML เปิดบางโปรแกรมแล้วสีเพี้ยนครับ

Dj_Ekk's picture
96
MAcbook Pro 17"I7 2.66 OSX ML เปิดบางโปรแกรมแล้วสีเพี้ยนครับ
เกิดจากสาเหตุใดครับ และจะแก้ยังไงครับ

minemind's picture
3876
ถามครับ

ลบแล้วลงใหม่ ยังเป็นอยู่มั๊ยครับ

พอจะบอกได้มั๊ยครับว่า program อะไร

Dj_Ekk's picture
96
ขอบคุณครับคุณ minemind

ขอบคุณครับคุณ minemind กลับมาสู่สภาพเดิมละครับ
รู้สาเหตุแล้วว่าเป็นเพราะแบตไกล้หมดและใช้โปรแกรมพวกที่ต้องใช้กราฟฟิกแรงๆก้อเลยทำให้มันสวิตซ์
ไปใช้การ์ดจออีกตัวนึงครับ ทำให้สีมันเลยจะจางลงจากเดิมครับ