od2504's picture
1077
Safari 6.0 ไม่มีช่องให้ Google Search เหมือนก่อนเลยครับ ... ขอบ่นเงียบๆ

minemind's picture
3876
พิมพ์ลง address bar

พิมพ์ลง address bar ได้เลยครับอาจารย์ แล้วเค้าจะเข้า search engine ให้เอง

od2504's picture
1077
เพิ่งพบความสว่างเมื่อครู่พอดี

เพิ่งพบความสว่างเมื่อครู่พอดีเลยครับ
นี่เรียกว่า "ขาดสติ" ทำให้ไม่รอบคอบ
หนุ่ม minemind และทุกท่านอย่าเอาเป็นเยี่ยงอย่างเชียวครับ

ขอบคุณครับ

pippo's picture
2469
อืม...

เกรงว่าจะไม่เงียบๆ แล้วล่ะครับอาจารย์ ยิ้มปากกว้าง

แรกๆ ผมก็แปลกๆ อยู่เหมือนกันตอนนี้ก็ผ่านแล้วครับ

อีกอย่างไม่กล้าบ่นกลัวเด็กๆ ที่อยู่รอบตัวชอบมาพูดว่า ผมนั้นเข้าข่ายเป็น สว.