เอา mbp ต่อกับคู่อริ android ยังไงอะครับ

4ko6yon61's picture
19
มีความสุข พอมีโปรแกรมมั้ยครับ

ikok's picture
10285
เอ...

เรื่องต่อผมไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่ว่า อย่าเรียกเขาว่าคู่อริเลยนะครับ

เหมือนกันจะตาย เรียกเขาว่าญาติ ๆ กันดีกว่าครับ ยิ้มปากกว้าง

update: ผมแก้คำในโพสตัวเองเพื่อหลีกเลี่ยงความเข้าใจผิดครับ ยิ้ม

od2504's picture
1077
คิดเหมือนกันเลย

คิดเหมือนกันเลย เขาแป็นคู่แข่งที่รักกันน่ะครับ

Hikizumi's picture
619
暁 デイダラ

ถึงขนาด tim cook ยังแอบ มอง stylus ของ android แข่ง ขัน แบบนี้..ถือ เป็น ประโยชน์ มากครับ..ต่างกัน สิ้นเชิง กะ ไล่ยิงอริบนรถ เมล์ ครับ..