update Safari Version 5.1.2 เล่นวิดีโอ youtube บน Facebook ไม่ได้เลยคับ มันฟ้องว่าอัพเดพFlash Player ช่วยที

amd3's picture
58
update Safari Version 5.1.2 เล่นวิดีโอ youtube บน Facebook ไม่ได้เลยคับ มันฟ้องว่าอัพเดพFlash Player ช่วยที

minemind's picture
3876
ลอง update

ลอง update ตามที่เค้าบอกรึยังครับ

Epsilon's picture
169
กดอัพเดท

กดอัพเดทไปเลยครับ แล้วก็ลงตามที่เค้าบอกครับ มันเป็นการอัพเดทแฟลชเวอร์ชั่นใหม่ครับผม
เสร็จแล้วก็เปิดsafari ขึ้นมาใหม่ครับก็สามารถเล่นได้ปกติแล้ว ยิ้มปากกว้าง

amd3's picture
58
อัพแล้วคับ เปิดใช้งานยังเหมือนเดิม

อัพแล้วคับ เปิดใช้งานยังเหมือนเดิม

CooLMiLK SCAN's picture
152
เอ...

ผมก็อัพเดตเป็น 5.1.2 แล้วนะครับ ไม่มีปัญหาในการเปิดวิดีโอ Youtube ทั้งที่อยู่บน Facebook และในเวบ Youtube เองครับ
ขณะนี้ผมก็กำลังนั่งดูมิวสิควีดีโอของ Youtube บน Facebook อยู่เลยครับ ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
ปกติค่ะ

อัพเดต และก้ออักแฟลซอีกเปิดมาใช้ได้ปกติ ค่ะ ^0^