มาแสดงรูป Mac สุดรักของเรากัน ~

ikok's picture
10285
คุยกับน้องมิก บอกว่าน่าจะเอารูปเครื่องตัวเองมาแลกกันดู ก็เลยเห็นด้วยครับ มาแลกกันดูในนี้เลยแล้วกัน =)

my macbook

ผมไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเครื่องตัวเองเอาไว้ ก็เลยไปคุ้ย ๆ ดูจากรีวิวที่เคยเขียนเกี่ยวกับเครื่องคิดเลข อเนกประสงค์ แล้วเห็นเครื่องตัวเองพอดี เลยเอามาแสดงอีกรอบ

เครื่อง MacBook 2.0
แรม 1 GB
ที่เห็นลิบ ๆ นั่นเป็น Tablet Bamboo Fun สีดำขนาดกลางครับ แต่ผมเอากระดาษมารองตัว tablet เอาไว้เพราะมือผมมัน ๆ เอาไว้กันตัวหนังสือจะลอกออกมา =)

Nu-eMMa's picture
1837
ทอป

เวลาใช้จิง จะหยิบ ปากกาสีไรอ่ะ 555 เยอะเกิ้นน น้องง