Macbook Pro Late 2008 ขึ้น Service Battery เอาไปเคลมได้ไหมคะ?

zombitzh's picture
12
ต่อ Apple care เพิ่มอีก 2 ปีแล้วค่ะ จะหมดอายุมีนาคม ปีหน้า
Cycle Count: 82
Condition: Service Battery

เคยมีอาการเครื่องดับไปเฉย ๆ ตอนใช้แบตค่ะ ตกใจหมด -*- เพิ่งมาสังเกตว่าขึ้น Service Battery
แล้วถ้าจะลองเอาไปเคลมควรเอาไปที่ไหนคะ ต้องไปที่ iStudio ที่เราซื้อ หรือไปที่ฟอร์จูนได้ไหมคะ? เพราะ iStudio ที่ซื้ออยู่เซ็นทรัลลาดพร้าว ไม่สะดวกไปค่า

Hikizumi's picture
619
เดอิดาระ

น่าจะเครมได้นะครับ....ชาร์ต 82 ครั้งเอง น่าะได้นะครับ..

minemind's picture
3876
ยกเครื่องไปติดต่อที่ mac

ยกเครื่องไปติดต่อที่ mac center ได้เลยครับ