ถามการขยาย timeline ใน FCP7 ครับ

zpp009's picture
1
รบกวนถามเพื่อนๆนะครับ
คือเมื่อวานผมยังกดขยาย _ หด timeline ใน FCP7 ด้วยปุ่ม command + กับ command - ได้อยู่เลยครับ

แต่วันนี้ไม่รู้ว่าทำไมกดไม่ได้ พอกด command + มันกลายเป็นว่า พวก dash board วิ่งมาเป็นแถบด้านล่างจอแทนน่ะครับ (แต่ว่า command - ยังหดขนาด timeline ได้ปกติครับ )

เบื้องต้นผมเข้า system ไปตรง keyboard แล้ว เลือก restore ครบทุกหมวดแล้วก็ยังแก้ไม่หายครับ ใครพอรู้วิธีแก้ รบกวนทีนะครับ

ปล. ตอนนี้ใช้ default ของโปรแกรมไปก่อนแต่ไม่ถนัดเลยครับ ( กด alt + กะ alt - น่ะครับ )

ขอบคุณนะครับ