killpitak's picture
202
ปกติทุกๆครั้งที่ Apple Annoucemet เราจะมีการคุยกันผ่าน iChat ไม่ก็ทางไหนทางหนึ่ง
เลยอยากทราบว่ารอบนี้มีไหมครับ อยากจะ Steaming ไปพร้อมๆกันเหมือนเคย มีความสุข

ใครรออยู่บ้างเอ่ย ใครลุ้นอยู่บ้างหรือเปล่า ว่าวันนี้จะมีอะไรใหม่ๆออกมาก มานั่งเล่นคุยกันครับ
ส่วนผม ผมรอ iOS5 และ iCloud อยู่ครับ แจ่ม ส่วนเรื่อง iPhone จะออกตัวไหนก็ได้
ขอแค่สองอย่างที่กล่าวมาข้างต้น ออกมาเต็มรูปแบบซะที ยิ้มปากกว้าง

ปล.เผื่อบางคนอ่านแล้วงงๆ นัดอะไร สงสัย? คือว่าคืนนี้จะมีการเปิดตัวสินค้าใหม่ อาจจะเป็น iPhone 4s (ได้ยินว่ามาแน่) หรือไม่ก็อาจจะ iPhone 5 ก็ยังไม่มีใครรู้ มาลุ้นไปพร้อมๆกัน สำหรับคนที่ติดตาม

มีความสุข อ่ะ แน่นอน ยิ้ม เขิน หัวเราะร่วน แบร่.. แจ่ม ยิ้มปากกว้าง

Nu-eMMa's picture
1837
รอด้วยคนจ้ะ

อิอิ พี่ว่าละวันนี้มันรู้สึกขาดหายอารายไป 5555 คืนนี้ไม่หวังอาราย หวังแค่เน็ตมันคงไม่เน่าก้อพอละ 55555 ไว้เจอกันที่ห้อง แมคมือใหม่นะจ้ะ อย่าลืมมาทักทาย ด้วยนะจ้ะ ^0^

nickoe's picture
4320
งั้น

วันนี้เดี๋ยวผมออนไปคุยด้วย
ฮาาาา

catalog4's picture
47
เอ่อ

คือ ผมมีichat แต่มะรู้ต้องทำไงบ้าง อยากรู้เรื่องคืนนี้เหมือนกันอะคับ

4320
อา

ถ้าจะคุยกับคนส่วนใหญ่ที่ใช้ iChat
ในเวบนี้ จะต้องมี account ของ mobile me
หรือ AOL ครับ แล้วหากระทู้รวมรายขื่อคนเล่น iChat
ในเวบนี้ ไป add buddy ครับ
เสร็จแล้วอยากคุยกับใครก็คลิกเลย

catalog4's picture
47
โอ

จิงๆแล้ว แค่อยากหาคนที่รู้ว่ามีการถ่ายทอดสดบ้างไหมจาก ห้องแถลงการณ์น่ะคับ

Nu-eMMa's picture
1837
ขอลิงค์หน่อยซิค่ะ

จะได้ เปิดไว้เฝ้ารอดู ใครมี แปะให้หน่อยนะค่ะ ^-^

dragonaoon's picture
108
หวัง iphone 5 ครับ แต่คงเป็น

หวัง iphone 5 ครับ
แต่คงเป็น iphone 4s

rrayatum's picture
70
ใครรู้บ้าง

ห้องแชท iChat ของเว็บ คือห้องไร บอกชื่อหน่อยจะเข้าไปแชทด้วย และ มี live video ของงานไหมใครรู้ตอบที

4320
เอางี้

เปิดห้องชื่อว่า macmuemai เลยนะครับ
ใครจะคุยกันก็ search หาห้องนี้เลย

202
ซวยแล้วว

ตะลึง 2 ซวยแล้ว MAC ต่อเน็ตไม่ได้ ต่อได้แต่ PC อยากเล่น iChattt ตกใจ-1 หลอน

4320
กรรม

ไม่รู้เกิดอะไรขึ้น ผมสร้างห้องไม่ได้
join ก็ไม่ได้

202
นั่นไงง

หากองบัญชาการใหม่กันนนนน อิอิ ได้ทีละแหย่เลย

4320
ตอนนี้มี

ห้องชื่อ mmmop ไว้รอแล้วนะครับ
น้องต่ายสร้างเอาไว้ให้ ่join เข้ามาได้เลย

202
อิจฉา

อิจฉาเพื่อนๆ อยากไปคุยด้วยจังเลย T_T พี่ก็อกออน iChat หรือเปล่าครับ

4320
วันนี้

พี่ก๊อกไม่ได้ออนครับ
ช่วงนี้พี่ก๊อกยุ่งมากครับ

pattricray's picture
89
รอ ๆๆๆ เหมือนกันครับ

รอ ๆๆๆ เหมือนกันครับ อยากรู้ว่ามีอะไรใหม่ เที่ยวครึ่งละที่นี่ เมื่อไหร่จะประชุมเสร็จสักกะที ... อิอิอิ เงินเงินเงิน

202
เสร็จแล้ว

เสร้จแล้วคร้าาฟประชุม แต่ว่า เรื่อง Review ต่างๆ คงต้องรอพี่ๆเค้าเอามาลงอีกที เพราะว่า วันนี้อะไรใหม่ๆเยอะเหมือนกัน มีความสุข

pattricray's picture
89
ซะงั้น ...

ซะงั้น ... นึกว่าจะได้ซื้อของเล่นใหม่ .... เฟลนิด ๆ อิอิอิ