boynoynudee's picture
44
คิดว่า Apple TV รุ่นใหม่จะมีขายในบ้านเราไหมครับ?

minemind's picture
3876
เดา

คิดว่าไม่ครับ เพราะบ้านเราไม่มีอะไรขายใน itune store

od2504's picture
1077
แปลกใจอยู่เหมือนกันครับว่า

เขาไม่ให้ขาย หรือว่าเราไม่มีอะไรขาย
และเงื่อนไขของตลาดนี้ นี่เป็นอย่างไรครับ

boynoynudee's picture
44
Function อื่นๆ

ถ้าไม่มองในเรื่องของการซื้อของออนไลน์ผ่าน iTune อย่างเดียว ฟังก์ชันอื่นก็ดูจะทำงานได้ไม่เลวเลยทีเดียวนี่ครับ เช่น Air Play หากเราอยากจะ Present งาน ก็สามารถต่อเข้ากับ TV LED จอใหญ่ๆ ได้ สบายๆ จริงไหมครับ

เมื่อก่อนที่ยังไม่มี รุ่น GEN ใหม่ ตัวนี้ ผมก็เห็นว่ามีขายรุ่น ก่อนหน้า อยู่ในบ้านเราเหมือนกันไม่ใช่หรือครับ