petenest's picture
45
ตอนนี้ เครื่องของผมเป็น FW4.3.1 ซึ่งผมอยากอัพเป็น 4.3.3 แต่ผมทำไม่ได้อ่ะครับ แล้ว iphone ก็ ลง program ทางitune ไม่ได้เลย เวลาลงโปรแกรมใหม่ มันขึ้นเหมือนกับตอนที่เครื่องยังไม่ jailbreak
สรุปว่า ผมสามารถ ลง FW 4.3.3 ได้หรือไม่ครับครับ หรือทาง apple บังคับว่าต้องลง FW 4.3.5
รบกวนหน่อยนะครับ มือใหม่ iphone 4

CooLMiLK SCAN's picture
152
อืมมมมม

ปกติ update ผ่าน iTune เค้าก็จะอัพเดต iOS ตัวล่าสุดให้นะครับ ไม่น่าจะเลือกได้นะครับ แล้วเครื่อง jb หรือเปล่าครับ ถ้า jb แล้วมาิัพผ่าน iTune ระวังเรื่องการโดนล็อคนะครับ

ยังไงรอผู้รู้ท่านมายืนยันอีกทีนะครับ

minemind's picture
3876
คิดว่าไม่ได้ครับ เพราะไม่มี

คิดว่าไม่ได้ครับ เพราะไม่มี ecid ของ 4.3.3 ที่ถูกจัดเก็บไว้ คงต้องไป 4.3.5 เท่านั้น

petenest's picture
45
thx

ขอบคุณครับ

HYPHOTh3SiS's picture
48
ลองหาตัวดาวโหลด 4.3.3

ลองหาตัวดาวโหลด 4.3.3 ก่อนสิคับ
แร้วไป กดติดตั้งเอง