ตามหา CD

nickoe's picture
4320

มีใครเห็น CD วง Mild ขายที่ไหนมั่งครับ
ผมตามหามาเป็นเดือนแล้ว T-T
ใครเจอก็บอกผมทีนะคร้บ

ikok's picture
10285
แน่ะ

แอบมาตามหาแผ่นเหมือนกัน แบร่..

เดี๋ยวย้ายไปไว้ห้อง music นะ =)
4320
หาไม่ได้เลยครับ

แถมไปถามเพื่อนแถวบ้านมันบอกไม่รู้จัก โอว.......

เริ่มสงสัยในรสนิยมทางเพลงของตัวเอง ฮา.....
ikok's picture
10285
- -

ลองไปร้านป้าโดเรมี ที่น้องฟลุคแนะนำดูหรือยังครับ?

Nannie's picture
600
หาให้ไหมคะ...

คิดค่านายหน้าไม่แพง

อิอิ

=P

4320
รอ.........

ว่างเมื่อไรจะไปป้าโดเรมีครับ จะบอกตามจริงว่าผมจำไม่ได้แล้วว่าป้าอยู่ตรงไหน ฮา...............

little_fuku's picture
703
5555

ร้านป้าอยู่เวิ้งเดียวกะ ร้านอัดรูปสยามดิจิตอลค่ะ
ซีดีวงไทยป่าวคะ ร้านน้องท่าพระจันทร์ น่าจะเยอะกว่าค่ะ
ยิ้ม

4320
วงไทย

เนี่ยแหละครับ วงจากทางภาคเหนือแต่ไม่แน่ใจจังหวัดครับ

เพลงดังๆก็ unloveable ครับลองหาฟังดู