ต่อ Port HDMI แล้วภาพไม่ออก

loma's picture
14
ซื้อ Port HDMI จาก Istudio ต่อ ออกจากภาพจะออกเฉพาะ Keynote ครับ
แต่ดูหนัง หรือเล่นเกมส์ ภาพไม่ออกเลยครับ มาแต่เสียง
แต่เอา Port ตัวเดียวกันไปต่อกับ IPAD ภาพออกทุกอย่าง

14
ต่อจาก IPHONE 4 ครับ

ต่อจาก IPHONE 4 ครับ

tee_987@hotmail.com's picture
117
อืม

ถ้าต่อจาก iphone4 Port HDMI ไม่รองรับครับ ได้เฉพาะ ipad

Mixmerize's picture
1480
Mirroring

Mirroring ออกเฉพาะ iPad2 เท่านั้นนะครับ นอกนั้นจะออกเฉพาะบางอย่างครับ
(ถ้าสังเกต เค้าจะเขียนบอกไว้ที่ป้ายด้านบนซองเลยครับ)

14
ขอบคุณครับ

หลังจากที่พยามยามหาข้อมูแล้ว เท่าที่ทราบ iphone จะต่อ HDMI ได้เฉพาะบาง App, youtube และการดูหังผ่าน itune ครับ