แนะนำตัวน้องใหม่ครับ

boatspear@gmail.com's picture
2
สวัสดีครับ ชื่อ โบ้ท ครับ

ได้เข้ามาจับ MAC ครั้งแรกเลย ตั้งแต่วันที่ 31 พ.ค. 54 ครับ

เพราะว่าได้เข้ามาทำงานในบริษัท E-Commerce ในอุตสาหกรรมเกม PC และ ออนไลน์เจ้าหนึ่งของประเทศไทย

ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ตอนนี้ยังไม่มี I phone ครับ

nickoe's picture
4320
ยินดีีต้อนรับครับ

หัวเราะร่วน
อย่าลืมทำเกมออนไลน์มาให้ mac มั่งนะครับ
(คงเป็นไปไม่ได้หรอกนะ แอบเคือง )

boatspear@gmail.com's picture
2
ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยนะครับ

สว้สดีครับ

zzero_orezz's picture
221
zero

ทำงานเกี่ยวกับเกม pc ทำไมมาใช้แมคอ่ะครับ สงสัย?

minemind's picture
3876
มันไม่ได้เกี่ยวกันเลย

เค้าอาจจะทำ graphic หรือ sound ก็ได้ครับ

บัญชี หมอ คนที่เป็นเจ้าของกิจการบางคน ยังใช้ mac เลย แหมมม

zzero_orezz's picture
221
zero

แหม สงสัยเฉยๆ ก็เห็นว่าเกี่ยวกับเกม มันก็ต้องการ์ดจอ กับ แรม แรงๆ มันก็ต้องมีการอัพบ่อย พีซี มันอัพสะดวกกว่าถ้าทำกราฟฟิกแมคก็ได้อยู่