nickoe's picture
4320
ไม่รู้ว่าพี่แกเค้าว่างกันรึยังไง มาปั้น 3D เป็นคนซะเหมือนจนน่าตกใจ 

ถึงจะบอกว่าใช้ Photoshop ช่วยเรื่องแสงเงา ก็ใช่ว่าจะปั้นได้เนียนขนาดนี้ทุกคนนะครับ
ไปดูระดับเทพเค้าทำกัน
ikok's picture
10285
คุณพระ

คนเป็นคนจริง ๆ ด้วย ตะลึง 3

iMai's picture
42
ว้าว

คงไม่ได้เอารูปถ่ายมาหรอกนะ ตะลึง

nickoe's picture
4320
เท่าที่อ่าน

คือใช้ทั้ง โปรแกรมทำ 3d ทั้งหลาย แล้วก็ Photoshop ต่ออีกทีครับ

ยิ่งถ้าใครเทพ photoshop แล้่วล่ะก็ เนียนซะ
fui's picture
26
สุดๆครับ

งานอย่างเทพเลยครับ

MikuruG4's picture
74
โห..

เหมือนเกินไปแล้วครับท่าน
อนาคตนักแสดงจะกลายเป็นต้นแบบอย่างเดียวหรือเปล่านี่ ตะลึง

od2504's picture
1077
หากผนวกกับ animation

หากผนวกกับ animation ชั้นเทพอีก ดาราคงตกงาน หรือไม่ก็คงมีคดีทะเลาะกับดาราตัวจริงกันอีกแน่เลย

Mixmerize's picture
1480
นึกถึง

Final Fantasy : Spirit Within จริงๆ ตอนนั้นพาพี่ไปดู แต่เนื้อเรื่องกลับอึนๆ ง่วงๆไม่ค่อยเหมาะกับเด็กเลย - -"
CG ระดับเทพ แต่รายได้กลับเจ๊งเละซะอย่างนั้น เหอๆ

ikok's picture
10285
ผมเพิ่งเช่ามาดูเหมือนกัน

spirit within น่ะ

ผมว่าดีนะ เป็นงานของเอเชียที่ทำไ้ด้ดีไม่แพ้ฝรั่งชาติตะวันตก 

ปล.นางเอกสวย น่ารัก.... ด้วย~  อาย
artslan's picture
130
ผมชอบแบบ Advant Children

ผมชอบแบบ Advant Children มากกว่านะครับ

spirit within มัน เรื่องราวเปลี่ยนไปหมดเลย

แต่เป็น Ref ในเรื่อง CG ได้ดีทีเดียวเลย ยิ้มปากกว้าง