fiew's picture
95
ช่วยสอนวิธีการใช้ cooling bar ให้ผมหน่อยครับ
พอดีซ้อมาแล้วมันไม่มีอะไรให้มาเลยนอกจากตัวสินค้าอ่ะครับ -.-

pippo's picture
2469
แบบไหน

หน้าตาเป็นแบบไหนครับ

แล้วมันไม่มีคู่มือ (user manual) มาให้เลยหรือ ?

95
Bar

เป็นแบบแท่งทรงกระบอกยาวๆ สีเดียวกับ macbook pro เลยครับ
มันมีมาให้แต่หนังสือบรรยายสรรพคุณสินค้า แต่ไม่มีบอกวิธีใช้เลยครับ
ปล.ย่ีห้อ just mobile นะครับ

2469
เหมือนอันนี้ไม๊

theerapong's picture
171
มันก็แค่ที่รอง

มันก็แค่ที่รอง macbook/macbook pro เท่านั้นครับ ให้มีอากาศไหลเวียนใต้เครื่อง
มันไม่ได้เป็นตัวทำให้เกิดความเย็นนะ

ผมใช้ ปากกา 4 ด้ามแทน บางคนใช้ หนังสือแทน

95
เหมือนเลยครับ

แค่ท่ีรองหรอครับ ผมนึกว่าเป็นพัดลมด้วยซะอีก
หาสาย usb ตั้งนาน 555+

ขอบคุนมากนะครับ

2469
แต่ผมชอบนะ

สวยบาดใจมาก ใช้เป็นกระบองได้ยามฉุกเฉิน แบบ 2 in 1

theerapong's picture
171
อย่าเผลอทำหลุดมือล่พครับ

อย่าเผลอทำหลุดมือล่พครับ ^__^

Adariw's picture
269
ถ้าเอาไปใช้นอกบ้าน..

ถ้าเอาไปใช้นอกบ้าน หรือเอาใส่กระเป๋า
ก็ให้ใส่ถุงหุ้มพลาสติกที่ติดมาอ่ะคะ เอาไว้กันรอย
เพราะเจ้าตัวนี้เป็นรอยง่ายเหลือเกิน ยิ้มปากกว้าง