catalog4's picture
47
คือเคยได้ยินข่าวมาว่า ซื้อไอโฟนแล้วเค้าจะแถมเคสฟรี

แต่ตอนนี้ไม่ทราบว่ายังสามารถขอเคสได้มั้ย

CooLMiLK SCAN's picture
152
ก็

ถ้าซื้อจากร้านทั่วไป แถมนะครับ อย่างผมซื้อจากร้าน Winner เค้าก็แถมเคส และแผ่นกันรอยหน้า-หลัง ครับ
แต่ถ้าซื้อจากศูนย์ DTAC, AIS หรือ Truemove นี่ผมไม่แน่ใจครับ

sajiro's picture
1179
เอ๋

รู้สึกว่าซื้อศูนย์จะไม่แถมอะไรนะฮะ

เพื่อนผมซื้อ True ไม่มีอะไรมาเลย = =''

catalog4's picture
47
ขอบคุณมากคับ

ขอบคุณมากคับ

BALL@MSUmuzik's picture
28
Me too

ผมก็ไม่ได้อะไรแถม จากศูนย์

marchz's picture
47
ผมซื้อศูนย์ ais

ผมซื้อศูนย์ ais ก็ไม่ได้อะไรเช่นกันครับ

zzero_orezz's picture
221
zero

เคส เป็นโปรโมชั่นทางร้านที่ขายมากกว่าครับ

jompuark's picture
167
ศูนย์ไม่แถมอะไร แต่แนะนําให้ซ

ศูนย์ไม่แถมอะไร

แต่แนะนําให้ซื้อ 0 ดีกว่าครับ

สบายใจ

ของผม 3GS TRUE เปลี่ยน USB มา2รอบ (เดินทางบ่อยม้วนไปม้วนมา และสินค้าlot แรกๆ ตรงขั้วมันจะขาดง่ายมากครับ ตอนนี้ ได้lotใหม่มา okเลยครับเหนียวมากกกก)

หูฟังแตกไป 1คู่

ทั้งหมดนี้ผมเปลี่ยนฟรีครับ ที่ศูนย์

ท้ายสุดผมทําเครื่องตกนํ้าครับ และประกันหมดแล้วด้วย เศร้าเลยครับ

เลยไปถามศูนย์ ว่า พอซ่อมได้ไหม

ปรากฏว่า สามารถเปลี่ยนเครื่องใหม่ได้เลย แต่ต้องเสีย 8000 โอวเหมือนฟ้าประทาน เป็นเครื่องใหม่เลยครับ ไม่ Refun

ผมว่าคุ้มสุดคุ้มแล้วครับ ซื้อเครื่อง ศูนย์ แพงว่าหน่อย แต่ใช้แล้วสบายใจครับ

ดูแลอบอุ่นมากๆ

asakura_jirasak's picture
73
นโยบายของ apple

นโยบายของ apple เฮียจ๊อบบอกว่า เรา"ไม่แถมมมม"อะไรทั้งสิ้น

mao_dbac_o@hotmail.com's picture
227
55555

แล้วถ้าทำหูฟังตกน้ำเครมได้ไหมครับ