ถามเรื่องโปรแกรมเปลี่ยน Icon ทั้งระบบครับ

sajiro's picture
1179
สวัสดีพ่อแม่พี่น้องทุกคนครับ ยิ้มปากกว้าง

ห่างหายไปจากการโพสต์ไปเสียนาน
แต่ยังเข้ามาอ่านเรื่อยๆนะครับ

เนื่องด้วยกิจกรรมรัดตัว อยู่ปี 2 แล้วต้องจัดรับน้อง และอื่นๆมากมายครับ
ปิดเทอมแทบจะไม่ได้อยู่บ้านเฉยๆเลย ฮ่าๆ

พอว่าง รู้ตัวอีกที อ้าว เปิดเทอมแล้ว = =''

ฮ่าๆ

แต่นั้นไม่ใช่ประเด็นครับ
วันนี้พอมีเวลานิดหน่อย เลยอยากจะรบกวนนิดหน่อยครับ
(ตั้งใจจะถามตั้งนานแล้ว แต่ก็นะ ฮา...)

อยากจะถามเรื่อง App เปลี่ยน iCon ทั้งระบบ อ่ะครับ
ตอนนี้ใช้ OSX 10.6.7 อยู่

แต่ไม่เอา Candy Bar นะครับ เพราะ ตัว Trial ตอนนี้มันจับเวลาแทนจำกัดจำนวน iCon แล้วอ่ะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

ยิ้มปากกว้าง

nickoe's picture
4320
อันนี้มั้งทอป

http://www.macupdate.com/app/mac/24764/liteicon
ไม่ได้ใช้นานมากแล้ว

minemind's picture
3876
iconbox มั้ง

iconbox มั้ง

od2504's picture
1077
ช่วงนี้ได้ยินคำสวัสดีแบบนี้

ช่วงนี้ได้ยินคำสวัสดีแบบนี้บ่อยนะครับ ("สวัสดีพ่อแม่พี่น้อง" ...) แบร่..

zzero_orezz's picture
221
("สวัสดีพ่อแม่พี่น้อง"

("สวัสดีพ่อแม่พี่น้อง" ...)ลงหาเสียงหรือเปล่าครับ อิอิ สงสัย

sajiro's picture
1179
อูย ไม่ขนาดนั้นครับ

ยิ้ม