ดึงไฟล์จากไอโฟน

CooLMiLK SCAN's picture
152
พอดีผมไปซิงค์ไฟล์เพลง กับหนังจากเครื่องที่ร้านมาครับ แล้วเกิดเสียดายหากมาซิงค์กับเครื่องตัวเอง แล้วทุกอย่างจะหายไปหมด

ผมเลยอยากทราบว่า จะมีวิธีไหน หรือ โปรแกรมไหนที่จะช่วย เอาไฟล์เหล่านั้น เข้า Library ของผมได้บ้างครับ

เอามาตั้งเยอะ ยังดู ยังฟังไม่หมดเลยครับ ทำไงได้บ้างครับ

CooLMiLK SCAN's picture
152
ผิดรึเปล่า

ทำยังไงได้บ้างครับ

เอ๊ ผิด พรบ. รึเปล่าเนี้ยถึงไม่มีใครขอบกระทู้นี้เลย ถ้าผิดลบไปเลยครับ

minemind's picture
3876
รอไปก่อน

ไม่ได้ jailbreak แล้ว(จำ path file ไม่ได้) ตอบไม่ได้เหมือนกันครับ อาจจะมีท่านอื่นมาตอบนะครับ

fon.sa's picture
91
ตอนแรกเคยคิดจะให้ที่ร้านทำเหมือนกัน แต่

เค้าบอกว่าถ้าลงแล้วเอาไป ซิงค์ กะเครื่องตัวเองก้อหายหมด ด้วยความเสียดาย เลยให้เค้า ไรท์ใส่แผ่นให้มาลงในเครื่องค่ะ