amsn + adium เข้าไม่ได้ เข้าได้ซักพักก็ ออฟ เองเฉยเลย

sakoba's picture
36
ลงโปรแกรมทั้งคุ่ไว้ค่ะ เปิดเครื่องมายังเข้าได้ปรกติ อยู่ดีๆมันก้ออฟไลทืเอง แล้วขึ้นว่า

<strong> you have signed on from another location</strong>

ทั้งๆที่ก็ไม่ได้ไปออนฯค้างไว้ที่ไหนนะคะ

งงมากพอลองเข้าใหม่ก็เป็นอีก เลยลองไปเข้าผ่านเวป ebuddy เข้าได้ซะงั้น

สรุปเครื่องมีปัญหาหรือโปรแกรมมีปัญหารึโปรแกรมมีปัญหาค่ะ หรือดิฉันติดตั้งไม่ถูกต้อง

พออีกวันมาก้เปิดเครื่องออนได้ซักพักก็เป้นอีก จนดิฉันจนปัญญา สุดท้ายมีเครื่องดีมีโปรแกรมลงเครื่องแล้ว

แต่ยังต้องไปออนผ่านเวปอebuddy ซะงั้น พักก่อนก้มีปัญหาคนอื่นมองเราไม่เห้นทั้งที่เราออนฯอยู่แต่คนอื่นเห้นเรา ออฟ

minemind's picture
3876
ลองเปลี่ยน Password

ลองเปลี่ยน Password ดูก่อนมั้ยครับ