ปีใหญ่นี้มีแผนการไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ?

ikok's picture
10285
ใกล้จะหยุดยาวกันแล้ว มีใครจะไปเที่ยวไหนกันบ้างครับ 

ตัวผมคงอยู่บ้าน นอนเล่น ดู dvd ไม่ก็ไปเดินดูสาว เอ๊ย ชอปปิ้งที่ออร์ชาร์ด :D 
อาจจะมีไปฉลองกับเพื่อนที่ออฟฟิศบ้าง แต่ยังไม่รู้ว่าจะไปไหนกัน

ปีก่อน ไปฉลองแล้วติดอยู่ที่สถานีรถใต้ดิน กลับบ้านไม่ได้ ต้องรอรถไฟฟ้าเที่ยวแรก - - 
เหมือนคนพลัดถิ่นเลย แบร่..
Nannie's picture
600
นั่นสิ...

ปีนี้ พี่ก๊อกก็เล็งๆแท๊กซี่หน่อยนะ
เด๋วต้องนอนรอที่รถไฟใต้ดินอีก
นึกว่า homeless -*-

ปีนี้ เราอยู่กับที่บ้านเหมือนเดิม ไม่ได้ไป count down กับเพื่อนๆมาหลายปีแล้ว
ไม่อยากดื่มฉลองปีใหม่ เพราะรู้สึกจะเมาไปตลอดปี =P

ส่วนใหญ่ตอนเที่ยงคืนจะไปรดน้ำมนต์ที่วัด
หรือไม่ก็ใส่บาตร เช้าวันที่ 1 อ่ะคะ

10285
ทำบุญ

โอว.... 

เป็นแม่พระจริงๆ แบร่..
nickoe's picture
4320
Homeless

ที่ไหนจะหล่อเท่าพี่ก๊ฮกใช่ไหม ฮา..........

10285
เอาไปเลย..

10 บาท ~ ^o^ /

little_fuku's picture
703
10 บาทเอง

โดนชมอย่างนี้ต้องแจกไอโฟนน
ฮี่ๆๆ

หัวเราะร่วน

10285
อยากแจกอยู่

มีใครสนใจจะบริจาคสักเครื่องสองเครื่องให้ผมเอามาแจกในเวปไหมครับ?  :P

Mixmerize's picture
1480
ปีนี้ไม่มีplanครับ

ปกติจะไปรวมญาติกันที่บ้านยายที่ขอนแก่นครับ
แต่ปีนี้ไม่ได้ไป อาจจะป้วนเปี้ยนอยู่ที่กทม. ไม่ก็ไปไรกินที่บางแสนกับครอบครัวคับ เห็นว่าแม่จะไปส่ง อิอิ

703
555555555

โฮมเลส ใช้แมค แถมยังเป็น เวบมาสเตอร์อีกด้วย

ปีใหม่นี้ต้องนั่งทำธีซีส เพราะว่าส่งวันที่ 6 มกรา แง๊ๆ อาจารย์ใจร้ายยยย
หลอน

10285
ขอให้โชคดีเจ้าค่ะ

ไม่รอวันที่ 3 ก่อนแล้วค่อยเริ่มล่ะ

ตื่นเต้นดีนา...  หัวเราะร่วน
sweet_jasmine_scent's picture
246
ไป

ภูเก็ตคะ มีความสุข
เดินทาง29-2 ^o^/
ตื่นเต้นจะไปดูหนุ่มตามชาดหาด แจ่ม

10285
โอวววว...

ขอให้สนุกนะเจ้าคะ ~

อย่าลืมถ่ายรูปสาว ๆ มาฝากด้วยล่ะ ^o^ /
sweet_jasmine_scent's picture
246
จากิน

อาหารทะเลเผื่อนะพี่ก๊อก แจ่ม

10285
ชิ.. ชิ... ชิ..

เดี๋ยวผมกินชอกโกแลต (ROYCE) เผื่อแทนก็ได้ครับ

ชิชะ... ~
Mixmerize's picture
1480
ตอนนี้แผนเปลี่ยน

แม่จะให้ไปขอนแก่นแล้วครับ เปลี่ยนกันกระทันหันเลย
เดี๋ยวจะไปรับทรัพย์จากญาติๆ จะได้ไปสอยDSมือหนึ่ง ไม่ต้องง้อใครทั้งนั้น หุๆๆ

nickoe's picture
4320
ขอให้

ได้เป็นของขวัญให้ตัวเองตัวปีใหม่ แล้วเผื่อไปให้ฟลุ๊คอีกเครื่อง ฮา..... 

703
สมพรปากค่ะ

พี่นิก ฮี่ๆๆ หรือว่า...

10285
แล้วซื้อเผื่อผมด้วย..

อีกเครื่องนึงนะครับ แบร่..

10285
แหม่..

ช่างวางแผนจริง ๆ พ่อหนุ่ม

ขอให้ได้เครื่องใหม่เร็ว ๆ นะครับ =)