BlackBerry Messenger หรือ BBM จะมีใน iphone

zzero_orezz's picture
221
ถึงไม่มี iphone แต่เอาข่าวมาบอก BlackBerry Messenger หรือ BBM จะมีใน iphone รายละเอียด http://technology.impaqmsn.com/article.aspx?path=spec&rid=0&id=12696

nickoe's picture
4320
โอว

ได้จริงก็ดีนะ
ทีนี้ข้ามยี่ห้อกันสนุกเลย

taro_win@hotmail.com's picture
21
WoW....

ตะลึง 2 คงจะมันกันน่าดูเลย คุยกันไม่ต้องแบ่งยื่ห้อ 55555555

boy88888's picture
215
บางแหล่งเค้าก็บอกว่า

บางแหล่งเค้าก็บอกว่า วันนี้เป้นวันแห่งการโกหก ( April Fools'day )
อาจจะแค่โกหกกันก็ได้ครับ 555
50-50

nickoe's picture
4320
น่ันสินะ

แต่ก็แอบหวังให้มันใช้ได้นะ
เพื่อนๆใช้ BB กันเยอะเหลือเกินช่วงนี้

ttutt's picture
216
ข่าวนี้

ข่าวนี้ผมได้ยินมาอาทิตย์นึงได้แล้วมั้งครับ ไม่น่าจะสร้างขึ้นเพื่อมาโกหกวันนี้นะครับ

แต่สําหรับผม ก็รอลุ้นอยู่ มีความสุข

boy88888's picture
215
ผมก็ลุ้นครับ 555 อยากให้มี

ผมก็ลุ้นครับ 555
อยากให้มี ซื้อแน่นอนครับ

Epsilon's picture
169
มีปุ๊บ

BB ก็ แค่บีบี สินะ
iPhone ก็ จะเป็นสุดยอดอาวุธ ไปเลย
คุยกัน มันส์

ttutt's picture
216
จิงคับ...

ผมก็ว่าอยู่ว่า BB คิดอะไรอยู่เอาแอป BB Chat มาขายให้ iPhone ฐานลูกค้าอาจจะเปลี่ยนใจมาใช้ iPhone กันมากขึ้น

แต่ผมเคยลองคุยกับเพื่อนที่ใช้บีบี เค้าบอกว่า มันไม่เหมือนกัน รู้สึกสัมผัสเวลาพิมพ์มันต่างกัน

แล้วแต่คนชอบ มีความสุข

Continental.max@gmail.com's picture
130
ข่าวนี้ผมได้ยินมาก่อน April

ข่าวนี้ผมได้ยินมาก่อน April Fool's Day อยู่หลายวันนะ แต่ถ้าไม่จริงก็คงแป๊กกันไป

ตอนนี้ใช้ WhatsApp กันไปก่อนหล่ะกัน

zzero_orezz's picture
221
รอดูกันวันที่ 26 เมษา นะครับ

รอดูกันวันที่ 26 เมษา นะครับ ยินดีกับผู้ใช้ iphone ล่วงหน้าครับ