หนังไทยคุณภาพ Hollywood คนไทยควรดู

zzero_orezz's picture
221
ไปดูพระนเรศวรมา ถ้าเป็นคนไทยอย่าลืมไปดูกันนะครับ ฉากอลังการ เรื่องนี้คุณภาพการสร้างเทียบเท่า Hollywood เป็นหนังดีที่คนไทยควรดู ที่บรรพบุรุษของเราเอาเลือดเอาเนื้อปกป้องแผ่นดิน

AttachmentSize
KNO_Alpha_Test.jpg18.45 KB
221
กรุณาอย่าโหลดบิท

กรุณาอย่าโหลดบิท หรือเอาแจกจ่ายกันนะครับ เพื่อคนไทยจะได้มีหนังคุณภาพดูนานๆ สนับสนุนหนังไทยคุณภาพดีครับ (ป.ล.ไม่ได้เป็นอะไรกับหนัง แค่ไปดูมา) yo.

prolang's picture
116
เรื่องนี้

ไม่มีให้โหลดและไม่มีแผ่นเถื่อนอยู่แล้วครับ

ttutt's picture
216
อยากดูมากครับแต่...

อยากดูมากครับแต่สําหรับคนไทยในต่างแดน จะมีโอกาสไปดูได้ที่ไหนบ้างอะครับ เฮ้ออออ

taro_win@hotmail.com's picture
21
ต้องไปดูคับ

ต้องไปดูให้ได้คับ แต่ตอนนี้คงต้องรับมือกับน้ำท่วมกันคับ ..... ทางใต้อาการหนักค๊บ หลอน

221
ขอแสดงความเสียใจกับพี่น้องภาค

ขอแสดงความเสียใจกับพี่น้องภาคใต้ด้วยนะครับ ยังไงก็เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ ชีวิตไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันต่อไป