ทำไม MSN มันแลกกล้องไม่ได้ครับ

november_02's picture
18
อยากจะถาม พี่ๆ หน่อยครับ ทำไม เปิดเอ็มเอสเอ็น ใช้ วีดีโอคอล แล้วทำไมได้ยิน้สียง ไม่เห็นหน้าครับ เห็นหน้าตัวเอง แทน งง มาก

แล้ว มี วิธีแก้ ไหม ครับ ช่วยตอบที

minemind's picture
3876
ถ้าจะเปิดกล้อง

เปลี่ยนไปใช้ skype, camfrog, ichat แทนจะดีกว่าครับ

november_02's picture
18
ขอบคุณครับ

สงสัย ไม่มีวิธี แก้

minemind's picture
3876
คือผมไม่ได้ใช้ msn นะ แล้วก็หลายๆท่านก็ไม่ได้ใช้ฮะ

ลอง search คำว่า "msn" ลงบนช่อง search ดูครับ แล้วจะมีกระทู้แนวๆนี้แล้วลองอ่านดู

nickoe's picture
4320
ผมบอกได้แค่ว่า

MSN for mac มันไม่นิ่งครับ
ได้มั่งไม่ได้มั่ง
เอาจริงๆผมเคยใช้ใน windows บางทีก็ยังไม่ได้เลย