[-Free App-] MacUpdate Bundle แจก Game และ Apps ฟรีครับ

minemind's picture
3876
MacUpdate เค้าจัดชุด Bundle ลดราคาและแจก Game และ Apps ฟรี ตามภาพครับ

กติกา
Login Account บน MacUpdate และ post ลง Twitter ของเราครับ

Link สำหรับ Bundle Pack ครับ
https://www.mupromo.com/?ref=9553

Link สำหรับ Apps และ Game ที่แจกฟรี
QuickPick
- หลังจากที่ทดลองใช้ quickpick ดู แล้ว รู้สึกมันจะคล้ายๆกับ Folder ที่จะมาพร้อมกับ Lion เลย

Monkey Island

Post Date : 03-24-11

pyaempark's picture
128
ขอบคุณมากครับ 1.

ขอบคุณมากครับ
1. คลิกที่ลิงค์ที่คุณ minemind ให้ด้านบน (QuickPick หรือ Monkey Island)
2. Login หรือ สมัคร Account (หากยังไม่มี)
3. หากเป็น QuickPick ให้กดตามด้านล่างครับ แล้วจะลิงค์ไปหน้าให้ Login to Twitter จากนั้นจะให้เรา Allow ก็ Allow เรียบร้อยครับ
3. หากเป็น Monkey Island จะมีให้ติ๊กถูกครับ แล้วก็กดตามไป เราจะได้รับอีเมลครับ เป็นการ Subscribe เรียบร้อยครับ
4. จากนั้นจะลิงค์ไปอีกหน้า แล้วโปรแกรมแต่ละอันจะโหลดได้ฟรี $0.00 แบบไม่เป็น Shareware (หากใครลองคลิกเข้าไปโหลดที่แต่ละโปรแกรม จะสังเกตจากด้านบนได้ครับว่าเขียนว่า Shareware อยู่)
5. หลังจากที่ทำขั้นที่ 3 แล้ว จะมีแนะนำให้รับโปรแกรมฟรีของอีกโปรแกรมนึงครับ (อยู่ที่เราเลือกทำอันไหนก่อน)
6. ตรวจสอบโปรแกรมฟรีได้เหมือนข้อ 4 ครับ

ขอบคุณมากครับ

minemind's picture
3876
ขอบคุณนะครับ

ขอบคุณ คุณ​ pyaempark ที่มาอธิบายขั้นตอนเพิ่มให้ด้วยครับ

MiztKat's picture
5
ขอบคุณมากครับ คุณ minemind

ขอบคุณมากครับ คุณ minemind ที่เอาข่าว app free มาบอกกัน และ

ขอบคุณมากครับ คุณ pyaempark อธิบายขั้นตอนวิธีการดาวน์โหลดได้ละเอียดเลยครับ

pyaempark's picture
128
ขอบคุณ คุณ minemind

ขอบคุณ คุณ minemind ที่มาแบ่งปันครับ
ยินดีให้ข้อมูลครับ
ขอบคุณครับ